Chào mừng bạn đã đến với HỆ THỐNG ĐIỆN NHẸ STAPHONE!

STAPHONE - Vật tư, thiết bị điện nhẹ - STAPHONE tự hào là nhà phân phối, tư vấn cung cấp lắp đặt vật tư, thiết bị điện nhẹ hàng đầu tại Hà Nội. Hotline: 0974.002.002

Bộ chia Winersat RFD-16 truyền hình cáp 6 đường tivi 1 ra 6
Bộ chia Winersat RFD-16 truyền hình cáp 6 đường tivi 1 ra 6
115.500 đ
Bộ chia tín hiệu
Tủ điện SINO CKE74 800x600x300 lắp nổi trong nhà
Tủ điện SINO CKE74 800x600x300 lắp nổi trong nhà
2.156.000 đ
Vỏ tủ điện
Tủ điện âm tường SINO CKR15 800x500x200 vỏ kim loại
Tủ điện âm tường SINO CKR15 800x500x200 vỏ kim loại
2.676.000 đ
Vỏ tủ điện
Patch Panel 24 port Cat5e ALANTEK  302-201001-2400
Patch Panel 24 port Cat5e ALANTEK 302-201001-2400
1.848.000 đ
Patch Panel
Tủ điện âm tường SINO CKR0 150x100x60 vỏ kim loại
Tủ điện âm tường SINO CKR0 150x100x60 vỏ kim loại
180.000 đ
Vỏ tủ điện
Tủ điện SINO ngoài trời CK5 450x350x130 chống thấm nước
Tủ điện SINO ngoài trời CK5 450x350x130 chống thấm nước
2.416.000 đ
Vỏ tủ điện
Tủ điện SINO ngoài trời CK1 350x250x150 chống thấm nước
Tủ điện SINO ngoài trời CK1 350x250x150 chống thấm nước
1.276.000 đ
Vỏ tủ điện
Tủ điện SINO ngoài trời CK0 300x200x130 chống thấm nước
Tủ điện SINO ngoài trời CK0 300x200x130 chống thấm nước
1.129.000 đ
Vỏ tủ điện
Tủ điện ngoài trời 700x500x250 có mái che chống nước E Nhất
Tủ điện ngoài trời 700x500x250 có mái che chống nước E Nhất
1.815.000 đ
Vỏ tủ điện
Tủ điện âm tường 800x600x200 E NHẤT lắp chìm
Tủ điện âm tường 800x600x200 E NHẤT lắp chìm
1.089.000 đ
Vỏ tủ điện
Tủ điện 1200x800x400 ENHAT lắp nổi trong nhà
Tủ điện 1200x800x400 ENHAT lắp nổi trong nhà
3.630.000 đ
Vỏ tủ điện
Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC100CM Multimode 100Mbps
Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC100CM Multimode 100Mbps
799.000 đ
Bộ chuyển đổi quang điện
Tủ điện 350x250x150 ENHAT lắp nổi trong nhà
Tủ điện 350x250x150 ENHAT lắp nổi trong nhà
363.000 đ
Vỏ tủ điện
Cáp điều khiển SANGJIN 6x0.5mm2 có lưới chống nhiễu
Cáp điều khiển SANGJIN 6x0.5mm2 có lưới chống nhiễu
17.810 đ
Cáp điều khiển SANGJIN
Cáp điều khiển SANGJIN 4x0.75mm2 có lưới chống nhiễu
Cáp điều khiển SANGJIN 4x0.75mm2 có lưới chống nhiễu
17.420 đ
Cáp điều khiển SANGJIN
Cáp điều khiển 10x1.0 Altek Kabel SH-500 10G 1.0 QMM chống nhiễu
Cáp điều khiển 10x1.0 Altek Kabel SH-500 10G 1.0 QMM chống nhiễu
0 đ
Cáp điều khiển ALTEK KABEL
Cáp điều khiển 8x1.5 Altek Kabel SH-500 8G 1.5 QMM chống nhiễu
Cáp điều khiển 8x1.5 Altek Kabel SH-500 8G 1.5 QMM chống nhiễu
0 đ
Cáp điều khiển ALTEK KABEL
Máng cáp 200x75 sơn tĩnh điện dày 1.0mm, 1.2mm, 1.5mm, 2.0mm
Máng cáp 200x75 sơn tĩnh điện dày 1.0mm, 1.2mm, 1.5mm, 2.0mm
0 đ
Máng cáp sơn tĩnh điện
Máng cáp 200x50 sơn tĩnh điện dày 1.0mm, 1.2mm, 1.5mm, 2.0mm
Máng cáp 200x50 sơn tĩnh điện dày 1.0mm, 1.2mm, 1.5mm, 2.0mm
0 đ
Máng cáp sơn tĩnh điện
Cáp quang 12FO OM3 CommScope 700210982 Indoor LSZH
Cáp quang 12FO OM3 CommScope 700210982 Indoor LSZH
103.400 đ
Cáp quang Multimode
Cáp quang 4FO OM3 CommScope 760046649 Indoor LSZH
Cáp quang 4FO OM3 CommScope 760046649 Indoor LSZH
46.200 đ
Cáp quang Multimode
Chống sét điện thoại APC PTEL2
Chống sét điện thoại APC PTEL2
759.000 đ
Chống sét điện thoại
Hộp cáp điện thoại 100 đôi 100x2 | MDF IDF 100 pair POSTEF HC1
Hộp cáp điện thoại 100 đôi 100x2 | MDF IDF 100 pair POSTEF HC1
652.500 đ
Tủ đấu dây điện thoại
Hạt mạng RJ45 Cat5e CommScope 6-554720-3
Hạt mạng RJ45 Cat5e CommScope 6-554720-3
495.000 đ
Phụ kiện mạng Lan
RUIJIE RG-AP730-L Wifi Access Point ốp trần, treo tường trong nhà
RUIJIE RG-AP730-L Wifi Access Point ốp trần, treo tường trong nhà
5.343.000 đ
Bộ phát Wifi Access Point
CISCO SG350-52P-K9-EU (52 port 10/100/1000 PoE + 4 port SFP)
CISCO SG350-52P-K9-EU (52 port 10/100/1000 PoE + 4 port SFP)
33.774.000 đ
Bộ chia mạng Switch + Router
Switch CISCO SG350-10P-K9-EU (8 port 10/100/1000 PoE + 2 port SFP)
Switch CISCO SG350-10P-K9-EU (8 port 10/100/1000 PoE + 2 port SFP)
8.253.000 đ
Bộ chia mạng Switch + Router
Switch CISCO SF350-24P-K9-EU (24 port 10/100 PoE + 4 port SFP)
Switch CISCO SF350-24P-K9-EU (24 port 10/100 PoE + 4 port SFP)
11.912.000 đ
Bộ chia mạng Switch + Router
Ổ cắm mạng CAT5 Panasonic WEV2488SW
Ổ cắm mạng CAT5 Panasonic WEV2488SW
176.000 đ
Ổ cắm mạng, điện thoại
Mặt ổ cắm 3 lỗ SINO S193
Mặt ổ cắm 3 lỗ SINO S193
12.800 đ
Ổ cắm mạng, điện thoại
Cáp mạng BELDEN YJ55169 Cat5e UTP 4 Pair
Cáp mạng BELDEN YJ55169 Cat5e UTP 4 Pair
2.200.000 đ
Dây cáp mạng Lan
Cáp tín hiệu điều khiển RS485 2 pair 24AWG BELDEN 9842
Cáp tín hiệu điều khiển RS485 2 pair 24AWG BELDEN 9842
19.800.000 đ
Cáp điều khiển BELDEN
Ống mềm đàn hồi ruột gà PVC SP D25 SINO SP9025CM
Ống mềm đàn hồi ruột gà PVC SP D25 SINO SP9025CM
261.000 đ
Ống ruột gà mềm đàn hồi
Hộp nối dây 235x235x80 SINO SP E265/53
Hộp nối dây 235x235x80 SINO SP E265/53
104.000 đ
Hộp nối dây và phụ kiện ống nhựa
Cút nối chữ T D32 E246/32 có nắp ống phi 32 SP Vanlock
Cút nối chữ T D32 E246/32 có nắp ống phi 32 SP Vanlock
11.200 đ
Hộp nối dây và phụ kiện ống nhựa
Khớp nối trơn D16 E242/16, Măng sông nối ống D16
Khớp nối trơn D16 E242/16, Măng sông nối ống D16
900 đ
Hộp nối dây và phụ kiện ống nhựa
Ổ cắm mạng Cat5e Nexans N420.416 (Đầu nối Essential-5 Cat5e)
Ổ cắm mạng Cat5e Nexans N420.416 (Đầu nối Essential-5 Cat5e)
0 đ
Ổ cắm mạng, điện thoại
Bộ lưu điện UPS 2KVA (2000VA) VERTIV GXT5-2000IRT2UXL
Bộ lưu điện UPS 2KVA (2000VA) VERTIV GXT5-2000IRT2UXL
23.400.000 đ
Bộ lưu điện UPS
Kìm bấm F5, kìm bóp jack F5 RG6, RG11 truyền hình tivi
Kìm bấm F5, kìm bóp jack F5 RG6, RG11 truyền hình tivi
495.000 đ
Phụ kiện truyền hình
CommScope 2105008-2 / 2105020-2 SC-SC Pigtail, Singlemode OS2, LSZH, 2m
CommScope 2105008-2 / 2105020-2 SC-SC Pigtail, Singlemode OS2, LSZH, 2m
280.000 đ
Dây hàn nối quang
Sản phẩm tốt nhất

Sản phẩm với chất lượng tốt nhất

Dịch vụ tận tình

Sản phẩm với chất lượng tốt nhất

Thanh toán an toàn

Sản phẩm với chất lượng tốt nhất

Thanh toán an toàn

Sản phẩm với chất lượng tốt nhất

Sản phẩm nổi bật

Khách hàng nói gì về chúng tôi

Tin tức

posts/March2021/wXzxEKSLD8KL3W1R8yJp.jpg
2021-03-17 14:30:26
Bí quyết chọn dây cáp mạng LAN chất lượng
Hiện nay là thời đại của thời đại công nghệ, thời đại của internet vậy nên khái niệm mạng LAN đã trở nên vô cùng quen thuộc. Viết tắt bởi cụm từ Local Area Network, chúng ta có thể hiểu nôm na nó là mạng máy tính cục bộ được sử dụng trong diện tích nhỏ, ví dụ như văn phòng làm việc hay khu trọ, hộ gia đình. Mặc dù wifi đã khẳng định được ưu thế của mình nhưng dây cáp mạng cáp mạng commscope AMP cat5e , cat 6 … vẫn là hình thức kết nối quen thuộc, phổ biến và ổn định. Bài viết dưới đây của staphone.com.vn xin được đưa ra một vài lưu ý giúp bạn có được quyết định chọn mua đúng đắn!
Xem thêm
posts/March2021/vE3H99kqkDl3lXV20lFl.jpg
2021-03-17 14:30:43
Vì sao cáp báo cháy alantek 18AWG có thể hoạt động tốt
Xem thêm
posts/December2020/MIACuVEzJQslwJcFBUKm.jpg
2020-12-09 16:17:55
Cáp mạng commscope AMP cat5e va cat6e có gì nổi bật
Trong các loại cáp (Cat3, Cat4, CAT5, Cat5e, Cat6, Cat6a, Cat7, Cat7a) UTP (Unshielded Twisted Pair) cho tới nay thì phổ biên nhất hiện giờ vẫn chủ yếu là CAT5e và CAT6. Vậy giữa hai loại cáp này, có những đặc điểm gì khác nhau, ta hãy cùng tìm hiểu?
Xem thêm
posts\November2020\J3HPglfK9VdUjuu8yJeV.jpg
2020-11-20 16:47:12
Tổng hợp về cáp báo cháy alantek 18AWG
Trong các xí nghiệp, nhà máy sản xuất, các hệ thống máy móc, dây chuyền muốn hoạt động được đòi hỏi phải có dây dẫn từ bộ nguồn phát đến hệ thống điều khiển của các thiết bị. Do vậy, cáp báo cháy Alantek ra đời nhằm đáp ứng nhu cầu trên. Bạn đang băn khoăn cáp điều khiển là gì? Cáp báo cháy Alantek được cấu tạo và đặc điểm của nó ra sao? Tại sao nó lại được ưa chuộng và trở nên phổ biến như vậy? Tất cả những câu hỏi trên sẽ được giải đáp trong bài viết dưới đây.
Xem thêm
posts\November2020\9AONmcbgPwqE318icNSH.jpg
2020-11-20 16:48:35
Đặc điểm của cáp điện thoại 50 đôi
Có rất nhiều loại cáp điện thoại như cáp 5 đôi, cáp 10 đôi, cáp 20 đôi, cáp 30 đôi, cáp 50 đôi...Mỗi loại cáp điện thoại lại có những đặc điểm khác nhau. Dưới đây chúng ta sẽ cùng đi tìm hiểu về đặc điểm của cáp 50 đôi.
Xem thêm
posts\November2020\4DLybfU1w59fdBXa3lXr.jpg
2020-12-03 00:37:12
Những tính năng ưu việt của cáp mạng commscope AMP cat5e
Dây cáp mạng commscope AMP cat5e chính hãng, xịn là một trong những mặt hàng cao cấp khác của hãng AMP Netconnect. Sản phẩm luôn được người tiêu dùng ưu ái sử dụng cũng như lựa chọn.
Xem thêm
Gửi liên hệ

Gửi lời nhắn của bạn trong hôm nay

Lorem ipsum dolor sit amet, consetetur sadipscing elitr, sed diam nonumy eirmod tempor invidunt ut labore et dolore magna aliquyam erat, sed diam voluptua. At vero eos et accusam et justo duo

CHÍNH SÁCH GIAO HÀNG
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
THANH TOÁN TIỆN LỢI
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
HỖ TRỢ NHIỆT TÌNH
Tư vấn, giải đáp mọi thắc mắc
ĐỔI TRẢ DỄ DÀNG
Dùng thử trong vòng 3 ngày
zalo

0974.002.002