Chào mừng bạn đã đến với HỆ THỐNG ĐIỆN NHẸ STAPHONE!

Dây nhảy quang SC-LC, Multimode MM, Duplex, 3m DYSFO

Dây nhảy quang SC-LC, Multimode MM, Duplex, 3m DYSFO

99.000
Dây nhảy quang SC/UPC-LC/UPC, Multimode (MM), Duplex (sợi đôi), dài 3 mét MODEL: SC/UPC-LC/UPC-MM-DX-2.0-3M-LSZH
  • Kích thước: Dài 3 mét
  • Xuất xứ: DYSFO - China
  • Chất liệu: Lõi sợi quang, Vỏ LSZH màu cam
Cam kết
  • Giao hàng toàn quốc

    Cước phí vận chuyển theo thỏa thuận

  • Thời gian giao hàng

    Hàng có sẵn được giao trong vòng 1-2 ngày. Hàng đặt sản xuất trong vòng 7-10 ngày

  • Đổi trả

    Khách hàng được đổi sản phẩm trong trường hợp có lỗi phát sinh từ nhà sản xuất trong vòng 03 ngày kể từ ngày mua

  • Hóa đơn

    Công ty Staphone xuất hóa đơn điện tử cho sản phẩm này

  • Bảo hành

    Sản phẩm được bảo hành theo tiêu chuẩn của hãng sản xuất

Mô tả sản phẩm

Dây nhảy quang SC/UPC-LC/UPC, Multimode (MM), Duplex (sợi đôi), dài 3 mét
MODEL: SC/UPC-LC/UPC-MM-DX-2.0-3M-LSZH

Sản phẩm liên quan

Dây nhảy quang LC-LC Single mode CommScope 2105028-3
Dây nhảy quang LC-LC Single mode CommScope 2105028-3
880.000đ
Dây nhảy quang
Dây nhảy quang LC-SC SM CommScope FFWLCSC42-JXM003
Dây nhảy quang LC-SC SM CommScope FFWLCSC42-JXM003
770.000đ
Dây nhảy quang
Dây nhảy quang SC-SC SM CommScope FFWSCSC42-JXM003
Dây nhảy quang SC-SC SM CommScope FFWSCSC42-JXM003
715.000đ
Dây nhảy quang
Dây nhảy quang LC-LC OM3 CommScope 2105027-3
Dây nhảy quang LC-LC OM3 CommScope 2105027-3
737.000đ
Dây nhảy quang
Dây nhảy quang SC-LC OM3 CommScope FFZLCSC42-MXM003
Dây nhảy quang SC-LC OM3 CommScope FFZLCSC42-MXM003
693.000đ
Dây nhảy quang
Dây nhảy quang SC-SC, OM3 CommScope FFZSCSC42-MXM003
Dây nhảy quang SC-SC, OM3 CommScope FFZSCSC42-MXM003
660.000đ
Dây nhảy quang
Dây nhảy quang SC-LC, Singlemode, 2M ALANTEK 306-72327M-0020
Dây nhảy quang SC-LC, Singlemode, 2M ALANTEK 306-72327M-0020
330.000đ
Dây nhảy quang
Dây nhảy quang SC-SC, Singlemode, 2M ALANTEK 306-72322M-0020
Dây nhảy quang SC-SC, Singlemode, 2M ALANTEK 306-72322M-0020
330.000đ
Dây nhảy quang
CHÍNH SÁCH GIAO HÀNG
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
THANH TOÁN TIỆN LỢI
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
HỖ TRỢ NHIỆT TÌNH
Tư vấn, giải đáp mọi thắc mắc
ĐỔI TRẢ DỄ DÀNG
Dùng thử trong vòng 3 ngày
zalo

0974.002.002