Chào mừng bạn đã đến với HỆ THỐNG ĐIỆN NHẸ STAPHONE!

Dây nhảy quang SC-LC OM3 CommScope FFZLCSC42-MXM003

Dây nhảy quang SC-LC OM3 CommScope FFZLCSC42-MXM003

693.000
Dây nhảy quang SC-LC, OM3, Duplex, 3m CommScope LazrSPEED® 300 SC to LC, Fiber Patch Cord, 1.6 mm Duplex, LSZH, OM3, 3m
  • Kích thước: Dài 3 mét
  • Xuất xứ: COMMSCOPE - China
  • Chất liệu: Lõi sợi quang, Vỏ LSZH màu xanh
Cam kết
  • Giao hàng toàn quốc

    Cước phí vận chuyển theo thỏa thuận

  • Thời gian giao hàng

    Hàng có sẵn được giao trong vòng 1-2 ngày. Hàng đặt sản xuất trong vòng 7-10 ngày

  • Đổi trả

    Khách hàng được đổi sản phẩm trong trường hợp có lỗi phát sinh từ nhà sản xuất trong vòng 03 ngày kể từ ngày mua

  • Hóa đơn

    Công ty Staphone xuất hóa đơn điện tử cho sản phẩm này

  • Bảo hành

    Sản phẩm được bảo hành theo tiêu chuẩn của hãng sản xuất

Mô tả sản phẩm

Dây nhảy quang SC-LC, OM3, Duplex, 3m CommScope FFZLCSC42-MXM003
LazrSPEED® 300 SC to LC, Fiber Patch Cord, 1.6 mm Duplex, LSZH, OM3, 3m
P/N mới: FFZLCSC42-MXM003 (Mã P/N cũ: 2105031-3)

Sản phẩm liên quan

CHÍNH SÁCH GIAO HÀNG
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
THANH TOÁN TIỆN LỢI
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
HỖ TRỢ NHIỆT TÌNH
Tư vấn, giải đáp mọi thắc mắc
ĐỔI TRẢ DỄ DÀNG
Dùng thử trong vòng 3 ngày

0974.002.002