Chào mừng bạn đã đến với HỆ THỐNG ĐIỆN NHẸ STAPHONE!

Dây hàn nối quang Pigtail SC, Multimode, 1.5m DYSFO

Dây hàn nối quang Pigtail SC, Multimode, 1.5m DYSFO

23.100
Dây hàn nối quang Pigtail SC, Multimode, 1.5m DYSFO, vỏ màu cam, sợi đơn 0.9mm
  • Kích thước: Sợi đơn dài 1.5m
  • Xuất xứ: DYSFO - China
  • Chất liệu: Lõi sợi quang, Vỏ nhựa PVC
Cam kết
  • Giao hàng toàn quốc

    Cước phí vận chuyển theo thỏa thuận

  • Thời gian giao hàng

    Hàng có sẵn được giao trong vòng 1-2 ngày. Hàng đặt sản xuất trong vòng 7-10 ngày

  • Đổi trả

    Khách hàng được đổi sản phẩm trong trường hợp có lỗi phát sinh từ nhà sản xuất trong vòng 03 ngày kể từ ngày mua

  • Hóa đơn

    Công ty Staphone xuất hóa đơn điện tử cho sản phẩm này

  • Bảo hành

    Sản phẩm được bảo hành theo tiêu chuẩn của hãng sản xuất

Mô tả sản phẩm

Dây hàn nối quang tên tiếng anh: Pigtail  là một đoạn cáp quang Multi-mode thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang SC, một đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF.

1. Loại cáp Multi-mode 
2. Vỏ Non-PVC đường kính 0.9mm, có nhiều mầu sắc
3. Đầu kết nối SC
5. Chiều dài chuẩn 1.5m

Sản phẩm liên quan

Dây hàn nối quang Pigtail SC Multimode ALANTEK 306-5P329M-0010
Dây hàn nối quang Pigtail SC Multimode ALANTEK 306-5P329M-0010
99.000đ
Dây hàn nối quang
Dây hàn nối quang Pigtail SC Singlemode ALANTEK 306-7P329M-0010
Dây hàn nối quang Pigtail SC Singlemode ALANTEK 306-7P329M-0010
99.000đ
Dây hàn nối quang
CommScope 2105008-2 / 2105020-2 SC-SC Pigtail, Singlemode OS2, LSZH, 2m
CommScope 2105008-2 / 2105020-2 SC-SC Pigtail, Singlemode OS2, LSZH, 2m
280.000đ
Dây hàn nối quang
CommScope FBXSCUC11-MXM001 / 2105007-2 SC-SC Pigtail, OM3, LSZH, 2m
CommScope FBXSCUC11-MXM001 / 2105007-2 SC-SC Pigtail, OM3, LSZH, 2m
290.000đ
Dây hàn nối quang
Dây hàn nối quang Pigtal LC, Multimode, 1.5m DYSFO
Dây hàn nối quang Pigtal LC, Multimode, 1.5m DYSFO
27.500đ
Dây hàn nối quang
Dây hàn nối quang Pigtal LC, Singlemode, 1.5m DYSFO
Dây hàn nối quang Pigtal LC, Singlemode, 1.5m DYSFO
17.600đ
Dây hàn nối quang
Dây hàn nối quang Pigtail SC, Singlemode, 1.5m DYSFO
Dây hàn nối quang Pigtail SC, Singlemode, 1.5m DYSFO
16.500đ
Dây hàn nối quang
CHÍNH SÁCH GIAO HÀNG
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
THANH TOÁN TIỆN LỢI
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
HỖ TRỢ NHIỆT TÌNH
Tư vấn, giải đáp mọi thắc mắc
ĐỔI TRẢ DỄ DÀNG
Dùng thử trong vòng 3 ngày
zalo

0974.002.002