Chào mừng bạn đã đến với HỆ THỐNG ĐIỆN NHẸ STAPHONE!

CommScope 2105008-2 / 2105020-2 SC-SC Pigtail, Singlemode OS2, LSZH, 2m

CommScope 2105008-2 / 2105020-2 SC-SC Pigtail, Singlemode OS2, LSZH, 2m

280.000
Dây hàn nối quang CommScope Fiber Pigtail SC-SC 0.9mm, Singlemode OS2, 2M (2 đầu SC simplex, cắt đôi để làm 2 sợi hàn quang)
  • Kích thước: Sợi đơn dài 2m (2 đầu SC)
  • Xuất xứ: COMMSCOPE - China
  • Chất liệu: Lõi sợi quang, Vỏ LSZH màu trắng
Cam kết
  • Giao hàng toàn quốc

    Cước phí vận chuyển theo thỏa thuận

  • Thời gian giao hàng

    Hàng có sẵn được giao trong vòng 1-2 ngày. Hàng đặt sản xuất trong vòng 7-10 ngày

  • Đổi trả

    Khách hàng được đổi sản phẩm trong trường hợp có lỗi phát sinh từ nhà sản xuất trong vòng 03 ngày kể từ ngày mua

  • Hóa đơn

    Công ty Staphone xuất hóa đơn điện tử cho sản phẩm này

  • Bảo hành

    Sản phẩm được bảo hành theo tiêu chuẩn của hãng sản xuất

Mô tả sản phẩm

Dây hàn nối quang CommScope Fiber Pigtail SC-SC 0.9mm, Singlemode OS2, 2M (2 đầu SC simplex, cắt đôi để làm 2 sợi hàn quang) 
- Mã 2105008-2: Commscope NetConnect® Fiber Pigtail SC-SC 0.9mm OS2 LSZH, 2m
- Mã 2105020-2: Commscope NetConnect® Fiber Pigtail SC-SC 0.9mm OS2 PVC, 2m 

Sản phẩm liên quan

CHÍNH SÁCH GIAO HÀNG
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
THANH TOÁN TIỆN LỢI
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
HỖ TRỢ NHIỆT TÌNH
Tư vấn, giải đáp mọi thắc mắc
ĐỔI TRẢ DỄ DÀNG
Dùng thử trong vòng 3 ngày
zalo

0974.002.002