Chào mừng bạn đã đến với HỆ THỐNG ĐIỆN NHẸ STAPHONE!

Module quang SFP UPCOM MWS-12-31-2-D, 1.25Gbps, 850nm, 2km, LC

Module quang SFP UPCOM MWS-12-31-2-D, 1.25Gbps, 850nm, 2km, LC

715.000
Module quang SFP UPCOM MWS-12-31-2-D, 1.25Gbps, Multimode 850nm, 2km, LC
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Kích thước: Chiếc
  • Xuất xứ: UPCOM - China
Cam kết
  • Giao hàng toàn quốc

    Cước phí vận chuyển theo thỏa thuận

  • Thời gian giao hàng

    Hàng có sẵn được giao trong vòng 1-2 ngày. Hàng đặt sản xuất trong vòng 7-10 ngày

  • Đổi trả

    Khách hàng được đổi sản phẩm trong trường hợp có lỗi phát sinh từ nhà sản xuất trong vòng 03 ngày kể từ ngày mua

  • Hóa đơn

    Công ty Staphone xuất hóa đơn điện tử cho sản phẩm này

  • Bảo hành

    Sản phẩm được bảo hành theo tiêu chuẩn của hãng sản xuất

Mô tả sản phẩm

STAPHONE đại lý phân phối Module quang SFP UPCOM MWS-12-31-2-D, 1.25Gbps, Multimode 850nm, 2km, LC

Giới thiệu
Bộ thu phát MWS-12-31-2-D là một mô-đun hiệu suất cao, hiệu quả về chi phí, có một giao diện quang LC duy nhất. Chúng tương thích với Thỏa thuận đa nguồn cung ứng có thể phù hợp với yếu tố hình thức nhỏ (MSA) và các chức năng chẩn đoán kỹ thuật số có sẵn thông qua bus nối tiếp 2 dây được chỉ định trong SFF-8472. Phần bộ thu sử dụng bộ nhận PIN và bộ phát sử dụng tia laser DFB 1490 nm, chồi liên kết lên đến 14dB đảm bảo ứng dụng 1000Base-LX Ethernet 20km của mô-đun này.

Đặc trưng                                          
1. Liên kết dữ liệu lên đến 1,25Gb/s
2. Hot-Pluggable
3. Đầu nối LC đôi
4. Lên đến 2 km trên MMF 50/125μm
5. Máy phát laser DFB 1490nm
6. Máy dò ảnh PIN 850nm
7. Nguồn điện đơn + 3.3V
8. Tuân thủ giao diện giám sát với SFF-8472
9. Công suất tiêu tán tối đa <1W
10. Phạm vi nhiệt độ hoạt động công nghiệp / mở rộng / thương mại: -40 ° C đến 85 ° C / -5 ° C đến 85 ° C / -0 ° C đến 70 ° C Có sẵn phiên bản
11. Tuân thủ RoHS và không có chì

 

Quý Khách vui lòng liên hệ trực tiếp để nhận được Báo giá Module quang UPCOM MWS-12-31-2-D, chính xác nhất, rẻ nhất.

CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG TIN HỌC STAPHONE

Hotline: 0974002002 | E-mail: staphone@staphone.com

Website: https://staphone.com.vn/

Sản phẩm liên quan

CHÍNH SÁCH GIAO HÀNG
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
THANH TOÁN TIỆN LỢI
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
HỖ TRỢ NHIỆT TÌNH
Tư vấn, giải đáp mọi thắc mắc
ĐỔI TRẢ DỄ DÀNG
Dùng thử trong vòng 3 ngày

0974.002.002