Chào mừng bạn đã đến với HỆ THỐNG ĐIỆN NHẸ STAPHONE!

Module quang OPTONE SFP-SX-MM-0205D 1.25Gbps, Multimode 550m, LC

Module quang OPTONE SFP-SX-MM-0205D 1.25Gbps, Multimode 550m, LC

660.000
Module quang SFP OPTONE SFP-SX-MM-0205D: 1.25Gbps, 850nm, 550m, LC
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Kích thước: Chiếc
  • Xuất xứ: OPTONE - China
Cam kết
  • Giao hàng toàn quốc

    Cước phí vận chuyển theo thỏa thuận

  • Thời gian giao hàng

    Hàng có sẵn được giao trong vòng 1-2 ngày. Hàng đặt sản xuất trong vòng 7-10 ngày

  • Đổi trả

    Khách hàng được đổi sản phẩm trong trường hợp có lỗi phát sinh từ nhà sản xuất trong vòng 03 ngày kể từ ngày mua

  • Hóa đơn

    Công ty Staphone xuất hóa đơn điện tử cho sản phẩm này

  • Bảo hành

    Sản phẩm được bảo hành theo tiêu chuẩn của hãng sản xuất

Mô tả sản phẩm

Module quang SFP OPTONE SFP-SX-MM-0205D: 1.25Gbps, 850nm, 550m, LC

 

Quý Khách vui lòng liên hệ trực tiếp để nhận được Bảng Báo giá Module quang OPTONE SFP-SX-MM-0205D, chính xác nhất, rẻ nhất.

CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG TIN HỌC STAPHONE

Hotline: 0974002002 | E-mail: staphone@staphone.com

Website: https://staphone.com.vn

Sản phẩm liên quan

CHÍNH SÁCH GIAO HÀNG
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
THANH TOÁN TIỆN LỢI
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
HỖ TRỢ NHIỆT TÌNH
Tư vấn, giải đáp mọi thắc mắc
ĐỔI TRẢ DỄ DÀNG
Dùng thử trong vòng 3 ngày

0974.002.002