Chào mừng bạn đã đến với HỆ THỐNG ĐIỆN NHẸ STAPHONE!

Converter quang 2 cổng RJ45 10/100M UPCOM MC102-S-20

Converter quang 2 cổng RJ45 10/100M UPCOM MC102-S-20

814.000
Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng LAN RJ45 10/100Mbps, truyền tải dữ liệu trên 2 sợi quang, singlemode, 20km, SC
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Kích thước: 110x70x25mm
  • Xuất xứ: UPCOM - China
Cam kết
  • Giao hàng toàn quốc

    Cước phí vận chuyển theo thỏa thuận

  • Thời gian giao hàng

    Hàng có sẵn được giao trong vòng 1-2 ngày. Hàng đặt sản xuất trong vòng 7-10 ngày

  • Đổi trả

    Khách hàng được đổi sản phẩm trong trường hợp có lỗi phát sinh từ nhà sản xuất trong vòng 03 ngày kể từ ngày mua

  • Hóa đơn

    Công ty Staphone xuất hóa đơn điện tử cho sản phẩm này

  • Bảo hành

    Sản phẩm được bảo hành theo tiêu chuẩn của hãng sản xuất

Mô tả sản phẩm

STAPHONE đại lý phân phối Bộ chuyển đổi quang điện, Converter quang, Media Converter 10/100Mbps 2 cổng RJ45 LAN
Giới thiệu

MC102 tuân thủ các Tiêu chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x. Nó được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa 10/100 Base-TX và Ethernet nhanh 100Base-FX. Nó hỗ trợ các ứng dụng 10 / 100Base-TX và 100Base-FX. Tín hiệu dữ liệu được chuyển đổi bởi bộ chuyển đổi phương tiện hiệu suất cao như vậy có thể được truyền tối đa lên đến 120Km bằng cáp quang. Bộ chuyển đổi được trang bị một cổng quang và hai Jack cắm RJ45 và một ổ cắm cấp nguồn bên ngoài. Đèn báo LED được tích hợp sẵn để dễ dàng chẩn đoán và theo dõi trạng thái của. Nó có thể được cấu hình tự động cho hoạt động Song công hoàn toàn hoặc Song công một nửa.

Đặc trưng

1. Phù hợp với IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
2. Tự động đàm phán MDI / MDI-X, tự động đàm phán 10M / 100M
3. Hỗ trợ truyền song công toàn phần / bán song công, điểm-điểm-điểm trong suốt
4. Nguồn đầu vào 5VDC bên ngoài
5. Plug-and-play, dễ cài đặt
6. Băng thông 155Mbps hiệu suất cao.
7. Tuân theo FCC, 15 CLASS A, RoHs và CE MARK
8. Có thể chèn vào 2U 19 ", 14 khe cắm Rackmount (nguồn bên ngoài)

Thông số kỹ thuật

Giao diện

 

Tiêu chuẩn

tuân thủ IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX

Tỷ lệ cổng RJ45

Thương lượng tự động 10 / 100Mbps

Tỷ lệ cổng quang

100Mbps

Đang làm việc

Không đồng bộ, trỏ tới điểm

Chuyển khoảng cách

 

RJ45port

100m

Sợi quang

20km (Single Mode)

Cáp cổng RJ45

UTP 5E

Đầu nối sợi quang

SC duplex

Cáp sợi quang

Chế độ đơn: 8,3 / 125,8,7 / 125,9 / 125 hoặc 10/125 um

Bước sóng

1310nm, 1550nm

Quyền lực

 

Nguồn cấp

Đầu vào 5VDC bên ngoài

Tiêu dùng

4W

Môi trường

 

Nhiệt độ hoạt động

-25 ° C đến 50 ° C

Nhiệt độ bảo quản

-35 ° C đến 70 ° C

Độ ẩm hoạt động

5% đến 95% (không ngưng tụ)

Kích thước:

110 × 70 × 25mm (Nguồn bên ngoài)  

Vỏ

Bàn là

Màu sắc

Đen

Cân nặng

180g (nguồn bên ngoài)

Sự bảo đảm

1 năm

Phê duyệt

Phê duyệt FCC, CE, RoHS

 

Quý Khách vui lòng liên hệ trực tiếp để nhận được Báo giá Bộ chuyển đổi quang điện UPCOM MC102-S-20, chính xác nhất, rẻ nhất.

CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG TIN HỌC STAPHONE

Hotline: 0974002002 | E-mail: staphone@staphone.com

Website: https://staphone.com.vn/

Sản phẩm liên quan

CHÍNH SÁCH GIAO HÀNG
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
THANH TOÁN TIỆN LỢI
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
HỖ TRỢ NHIỆT TÌNH
Tư vấn, giải đáp mọi thắc mắc
ĐỔI TRẢ DỄ DÀNG
Dùng thử trong vòng 3 ngày

0974.002.002