Chào mừng bạn đã đến với HỆ THỐNG ĐIỆN NHẸ STAPHONE!

Converter quang 1 sợi 1000M UPCOM MC201-SS-20

Converter quang 1 sợi 1000M UPCOM MC201-SS-20

1.958.000
Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M UPCOM MC201-SS-20, truyền tải dữ liệu trên 1 sợi quang, Single mode, 20km
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Kích thước: 110×70×25mm
  • Xuất xứ: UPCOM - China
Cam kết
  • Giao hàng toàn quốc

    Cước phí vận chuyển theo thỏa thuận

  • Thời gian giao hàng

    Hàng có sẵn được giao trong vòng 1-2 ngày. Hàng đặt sản xuất trong vòng 7-10 ngày

  • Đổi trả

    Khách hàng được đổi sản phẩm trong trường hợp có lỗi phát sinh từ nhà sản xuất trong vòng 03 ngày kể từ ngày mua

  • Hóa đơn

    Công ty Staphone xuất hóa đơn điện tử cho sản phẩm này

  • Bảo hành

    Sản phẩm được bảo hành theo tiêu chuẩn của hãng sản xuất

Mô tả sản phẩm

STAPHONE đại lý phân phối Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi, Converter quang 1 sợi, Media Converter 10/100/1000Mbps Single Mode Single Fiber 20KM SC
UPCOM MC201-SS-20 (1 cặp bao gồm 2 cái: MC201-SS20A, MC201-SS20B)
MC201-SS20A: Tốc độ 10/100/1000Mbps khoảng cách xa đến 20KM với bước sóng truyền và nhận TX1550-RX1310 Side A
MC201-SS20B: Tốc độ 10/100/1000Mbps khoảng cách xa đến 20KM với bước sóng truyền và nhận RX1310-TX1550 Side B
Đầu nối quang: SC simplex
Loại cáp quang sử dụng là cáp Single Mode: 1 sợi quang
Bước sóng quang làm việc: TX-1310, RX-1550 với Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000Mbps
Chuẩn giao tiếp là: 1000Base-TX, 1000Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x
Đèn LED báo: POWER, FX LINK/ACT, 1000, TP LINK/ACT, FDX/COL.
Điện áp sử dụng: 100 - 240VAC và 50 - 60Hz
Kích thước: 110×70×25mm (DxWxH) 

 

Quý Khách vui lòng liên hệ trực tiếp để nhận được Báo giá Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi UPCOM MC201-SS-20, chính xác nhất, rẻ nhất.

CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG TIN HỌC STAPHONE

Hotline: 0974002002 | E-mail: staphone@staphone.com

Website: https://staphone.com.vn/

Sản phẩm liên quan

CHÍNH SÁCH GIAO HÀNG
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
THANH TOÁN TIỆN LỢI
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
HỖ TRỢ NHIỆT TÌNH
Tư vấn, giải đáp mọi thắc mắc
ĐỔI TRẢ DỄ DÀNG
Dùng thử trong vòng 3 ngày

0974.002.002