Chào mừng bạn đã đến với HỆ THỐNG ĐIỆN NHẸ STAPHONE!

Converter quang công nghiệp UPCOM IMC201-S-20 Gigabit 1Gbps Singlemode

Converter quang công nghiệp UPCOM IMC201-S-20 Gigabit 1Gbps Singlemode

2.585.000
IMC201-S-20 là một bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp, 1 cổng 10/100/1000Mbps, Single mode 20km
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Kích thước: 110×35×95mm
  • Xuất xứ: UPCOM - China
Cam kết
  • Giao hàng toàn quốc

    Cước phí vận chuyển theo thỏa thuận

  • Thời gian giao hàng

    Hàng có sẵn được giao trong vòng 1-2 ngày. Hàng đặt sản xuất trong vòng 7-10 ngày

  • Đổi trả

    Khách hàng được đổi sản phẩm trong trường hợp có lỗi phát sinh từ nhà sản xuất trong vòng 03 ngày kể từ ngày mua

  • Hóa đơn

    Công ty Staphone xuất hóa đơn điện tử cho sản phẩm này

  • Bảo hành

    Sản phẩm được bảo hành theo tiêu chuẩn của hãng sản xuất

Mô tả sản phẩm

IMC201-S-20 là một bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp gigabit, nó hỗ trợ 1 cổng 10/100/1000Mbps và cổng 1 cổng quang 1000Base-FX. Nó hỗ trợ chức năng LFP, dễ dàng kiểm tra trạng thái kết nối mạng, nó cũng hỗ trợ tiêu chuẩn CE, FCC, IMC201 thông qua thiết kế tiêu chuẩn ngành, bảo vệ IP40, vỏ kim loại cường lực mạnh, đầu vào nguồn điện (12V ~ 48VDC), -40 Đến nhiệt độ làm việc 80°C

- Loại cáp quang: Single Mode 1310nm, 20Km
- Hỗ trợ 1 cổng 10Base-T / 100Base-TX / 1000 Base-TX và 1 cổng 1000Base-FX
- Hỗ trợ IEEE802.3 / 802.3u / 802.3x / 802.3z, lưu trữ và chuyển tiếp
- Cổng Ethernet hỗ trợ tự điều chỉnh 10/100/1000M
- Hỗ trợ LFP (Link Fault Pass-Through)
- Ngõ vào DC12 ~ 48V, kết nối bảo vệ kết nối
- Lớp bảo vệ IP40, lớp vỏ sắt cao, lắp đặt đường ray DIN

 

Từ khóa sản phẩm: Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp, Bộ chuyển đổi quang sang LAN, Converter quang Gigabit, Converter quang 1Gbps, Converter quang 1000, Converter quang LAN

 

Quý Khách vui lòng liên hệ trực tiếp để nhận được Bảng Báo giá Converter quang công nghiệp Industrial Media Converter , chính xác nhất, rẻ nhất.

CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG TIN HỌC STAPHONE

Hotline: 0974002002 | E-mail: staphone@staphone.com

Website: https://staphone.com.vn

Sản phẩm liên quan

CHÍNH SÁCH GIAO HÀNG
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
THANH TOÁN TIỆN LỢI
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
HỖ TRỢ NHIỆT TÌNH
Tư vấn, giải đáp mọi thắc mắc
ĐỔI TRẢ DỄ DÀNG
Dùng thử trong vòng 3 ngày
zalo

0974.002.002