Chào mừng bạn đã đến với HỆ THỐNG ĐIỆN NHẸ STAPHONE!

Hộp phối quang ODF 12FO CommScope 2-1206138-4 Multimode OM3

Hộp phối quang ODF 12FO CommScope 2-1206138-4 Multimode OM3

6.748.000
Hộp phối quang ODF 12FO CommScope 2-1206138-4 Multimode OM3 (Bao gồm đầy đủ phụ kiện: Vỏ ODF + Đầu nối SC + khay hàn + Pigtail + ống co nhiệt)
  • Kích thước: Chuẩn Rack 19"-1U
  • Xuất xứ: COMMSCOPE - Poland /USA /EU
  • Chất liệu: Vỏ thép sơn tĩnh điện
Cam kết
  • Giao hàng toàn quốc

    Cước phí vận chuyển theo thỏa thuận

  • Thời gian giao hàng

    Hàng có sẵn được giao trong vòng 1-2 ngày. Hàng đặt sản xuất trong vòng 7-10 ngày

  • Đổi trả

    Khách hàng được đổi sản phẩm trong trường hợp có lỗi phát sinh từ nhà sản xuất trong vòng 03 ngày kể từ ngày mua

  • Hóa đơn

    Công ty Staphone xuất hóa đơn điện tử cho sản phẩm này

  • Bảo hành

    Sản phẩm được bảo hành theo tiêu chuẩn của hãng sản xuất

Mô tả sản phẩm

Hộp phối quang ODF 12FO CommScope 2-1206138-4 Multimode OM3 (Bao gồm đầy đủ phụ kiện:  Vỏ ODF + Đầu nối SC + khay hàn + Pigtail + ống co nhiệt)
Fiber Optic Termination Panel, 1U, 19 in, 12 SC/UPC adapters, multimode, black
Commscope Netconnect Fiber Optic Rack Mount Patch Enclosure, 1U, Duplex SC, 12-Fiber, MM

Sản phẩm liên quan

CHÍNH SÁCH GIAO HÀNG
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
THANH TOÁN TIỆN LỢI
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
HỖ TRỢ NHIỆT TÌNH
Tư vấn, giải đáp mọi thắc mắc
ĐỔI TRẢ DỄ DÀNG
Dùng thử trong vòng 3 ngày
zalo

0974.002.002