Chào mừng bạn đã đến với HỆ THỐNG ĐIỆN NHẸ STAPHONE!

Hộp ODF quang 48FO, 48 core, 48 port ALANTEK 306-8R2UBN-0000 Singlemode

Hộp ODF quang 48FO, 48 core, 48 port ALANTEK 306-8R2UBN-0000 Singlemode

8.910.000
Giá phối cáp quang ODF 48 port Alantek FO 2U 19'' rackmount panel - Part No: 306-8R2UBN-0000
  • Kích thước: Rack 19" 2U
  • Xuất xứ: ALANTEK USA - SX tại Trung Quốc
  • Chất liệu: Vỏ thép sơn tĩnh điện
Cam kết
  • Giao hàng toàn quốc

    Cước phí vận chuyển theo thỏa thuận

  • Thời gian giao hàng

    Hàng có sẵn được giao trong vòng 1-2 ngày. Hàng đặt sản xuất trong vòng 7-10 ngày

  • Đổi trả

    Khách hàng được đổi sản phẩm trong trường hợp có lỗi phát sinh từ nhà sản xuất trong vòng 03 ngày kể từ ngày mua

  • Hóa đơn

    Công ty Staphone xuất hóa đơn điện tử cho sản phẩm này

  • Bảo hành

    Sản phẩm được bảo hành theo tiêu chuẩn của hãng sản xuất

Mô tả sản phẩm

Giá phối cáp quang ODF 48FO ALANTEK, bao gồm:
- 01 x ALANTEK FO 2U 19'' rackmount panel: 306-8R2UBN-0000
- 04 x ALANTEK SC Duplex Adaptor, SM 12 Port Loaded SM: 306-8D0212-SM00
- 48 x ALANTEK Pigtail SC SM 9/125UM (0/9MM) UPC 1m: 306-7P329M-0010

Sản phẩm liên quan

Hộp ODF quang 48FO, 48 core, 48 port ALANTEK 306-8R2UBN-0000 Multimode
Hộp ODF quang 48FO, 48 core, 48 port ALANTEK 306-8R2UBN-0000 Multimode
8.910.000đ
Hộp phối quang ODF
Hộp ODF quang 24FO, 24 core, 24 port ALANTEK 306-8R1UBN-0000 Multimode
Hộp ODF quang 24FO, 24 core, 24 port ALANTEK 306-8R1UBN-0000 Multimode
5.550.600đ
Hộp phối quang ODF
Hộp ODF quang 24FO, 24 core, 24 port ALANTEK 306-8R1UBN-0000 Singlemode
Hộp ODF quang 24FO, 24 core, 24 port ALANTEK 306-8R1UBN-0000 Singlemode
5.550.600đ
Hộp phối quang ODF
Hộp phối quang ODF 24FO CommScope 4-1348960-4 Singlemode
Hộp phối quang ODF 24FO CommScope 4-1348960-4 Singlemode
Liên hệ
Hộp phối quang ODF
Hộp phối quang ODF 12FO CommScope 2-1348960-4 Singlemode
Hộp phối quang ODF 12FO CommScope 2-1348960-4 Singlemode
6.802.400đ
Hộp phối quang ODF
Hộp phối quang ODF 24FO CommScope 4-1206138-4 Multimode OM3
Hộp phối quang ODF 24FO CommScope 4-1206138-4 Multimode OM3
9.542.000đ
Hộp phối quang ODF
Hộp phối quang ODF 12FO CommScope 2-1206138-4 Multimode OM3
Hộp phối quang ODF 12FO CommScope 2-1206138-4 Multimode OM3
6.748.000đ
Hộp phối quang ODF
Tủ phối quang ODF 24FO treo ngoài trời Singlemode
Tủ phối quang ODF 24FO treo ngoài trời Singlemode
1.061.500đ
Hộp phối quang ODF
CHÍNH SÁCH GIAO HÀNG
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
THANH TOÁN TIỆN LỢI
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
HỖ TRỢ NHIỆT TÌNH
Tư vấn, giải đáp mọi thắc mắc
ĐỔI TRẢ DỄ DÀNG
Dùng thử trong vòng 3 ngày
zalo

0974.002.002