Chào mừng bạn đã đến với HỆ THỐNG ĐIỆN NHẸ STAPHONE!

TP-LINK MC200CM Bộ Chuyển Đổi Quang Điện MultiMode Gigabit

TP-LINK MC200CM Bộ Chuyển Đổi Quang Điện MultiMode Gigabit

1.195.000
Bộ chuyển đổi quang điện (Media converter) TP-LINK MC200CM Gigabit 10/100/1000Mbps, sử dụng cáp quang Multimode, khoảng cách truyền dẫn 550m
  • Bảo hành: 24 tháng
  • Kích thước: 94.5x73x27 mm
  • Xuất xứ: TP-LINK - China
Cam kết
  • Giao hàng toàn quốc

    Cước phí vận chuyển theo thỏa thuận

  • Thời gian giao hàng

    Hàng có sẵn được giao trong vòng 1-2 ngày. Hàng đặt sản xuất trong vòng 7-10 ngày

  • Đổi trả

    Khách hàng được đổi sản phẩm trong trường hợp có lỗi phát sinh từ nhà sản xuất trong vòng 03 ngày kể từ ngày mua

  • Hóa đơn

    Công ty Staphone xuất hóa đơn điện tử cho sản phẩm này

  • Bảo hành

    Sản phẩm được bảo hành theo tiêu chuẩn của hãng sản xuất

Mô tả sản phẩm

MC200CM: Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Multi-Mode Gigabit
- Cổng RJ45 Auto-Negotiation 10/100/1000Mbps hỗ trợ Auto-MDI/MDIX
- Auto-Negotiation chuyển đổi chế độ Half-Duplex / Full-Duplex
- Tương thích với các chuẩn IEEE 802.3ab và IEEE 802.3z
- Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 0.55km

Giới Thiệu Sản Phẩm

MC200CM là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế để chuyển đổi sợi 1000BASE-SX cáp quang sang 1000BASE-T cáp đồng và ngược lại. Thiết kế theo chuẩn IEEE 802.3ab 1000 Base-T và chuẩn IEEE802.3z 1000Base-SX. MC200CM là thiết kế để sử dụng với cáp quang multi-mode dùng trong kiểu kết nối SC-type. MC200CM hỗ trợ đặc tính laser sóng ngắn (SX) với tốc độ chuyển tiếp dây dẫn đầy đủ. Nó hoạt động ở 850nm trên cả truyền và nhận dữ liệu.

Những đặc tính khác của sản phẩm này đó là khả năng được sử dụng như một thiết bị độc lập (không yêu cầu các bộ phận khác) hoặc với bộ khung TL-MC1400 của TP-LINK, tự động MDI/MDI-X cho cổng TX, Auto MDI / MDI-X cho cổng TX và đèn LED trạng thái ở bảng điều khiển mặt trước. MC200CM truyền tín hiệu quang mở rộng sử dụng cáp multi mode với khoảng cách lên đến 0,55km.

Thông số kỹ thuật

MEDIA CONVERTER & MODULE
Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z
Tính năng cơ bản Tự động đàm phán Half-Duplex / Full-Duplex
Mở rộng khoảng cách lên đến 0.55km sử dụng 50/125um
Mở rộng khoảng cách lên đến 0.22km sử dụng 62.5/125um
Ports 1 x Cổng 1000M SC/UPC
1 x Cổng 1000M RJ45 (Auto MDI/MDIX)
Wave Length 850nm
Network Media 1000BASE-SX Multi-mode Fiber
Network Media 1000BASE-T Cáp UTP CAT 5, 5e (tối đa 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
LED Indicators PWR, Link/Act
 
Kích thước (R*D*C) 3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)
Power Supply Bộ chuyển đổi nguồn
 
Max Power Consumption 1.66W
Safety & Emission FCC, CE, RoHS
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉)
Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉)
Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ

 

Sản phẩm liên quan

Module quang Cisco GLC-SX-MMD= Multimode
Module quang Cisco GLC-SX-MMD= Multimode
6.044.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện
Module quang Cisco GLC-LH-SMD= Singlemode / Multimode
Module quang Cisco GLC-LH-SMD= Singlemode / Multimode
12.549.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện
Module quang Cisco MGBLH1 Singlemode
Module quang Cisco MGBLH1 Singlemode
3.896.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện
Module quang Cisco MGBSX1 multimode
Module quang Cisco MGBSX1 multimode
1.950.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện
Module quang SFP PLANET MGB-SX Multimode
Module quang SFP PLANET MGB-SX Multimode
544.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện
Module quang SFP PLANET MGB-LX Singlemode
Module quang SFP PLANET MGB-LX Singlemode
692.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện
Module quang OPTONE SFP-SX-MM-0205 1.25Gbps, Multimode 550m, LC
Module quang OPTONE SFP-SX-MM-0205 1.25Gbps, Multimode 550m, LC
660.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện
Module quang OPTONE SFP-LX-SM-0220 1.25Gbps, Singlemode 20km, LC
Module quang OPTONE SFP-LX-SM-0220 1.25Gbps, Singlemode 20km, LC
550.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện
CHÍNH SÁCH GIAO HÀNG
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
THANH TOÁN TIỆN LỢI
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
HỖ TRỢ NHIỆT TÌNH
Tư vấn, giải đáp mọi thắc mắc
ĐỔI TRẢ DỄ DÀNG
Dùng thử trong vòng 3 ngày
zalo

0974.002.002