Chào mừng bạn đã đến với HỆ THỐNG ĐIỆN NHẸ STAPHONE!

Module quang TP-LINK TL-SM311LM MiniGBIC Multimode 1.25Gbps

Module quang TP-LINK TL-SM311LM MiniGBIC Multimode 1.25Gbps

585.000
Module quang TP-LINK TL-SM311LM MiniGBIC Multimode 550m, 1.25Gbps, LC Duplex.
  • Bảo hành: 24 tháng
  • Kích thước: Chiếc
  • Xuất xứ: TP-LINK - China
Cam kết
  • Giao hàng toàn quốc

    Cước phí vận chuyển theo thỏa thuận

  • Thời gian giao hàng

    Hàng có sẵn được giao trong vòng 1-2 ngày. Hàng đặt sản xuất trong vòng 7-10 ngày

  • Đổi trả

    Khách hàng được đổi sản phẩm trong trường hợp có lỗi phát sinh từ nhà sản xuất trong vòng 03 ngày kể từ ngày mua

  • Hóa đơn

    Công ty Staphone xuất hóa đơn điện tử cho sản phẩm này

  • Bảo hành

    Sản phẩm được bảo hành theo tiêu chuẩn của hãng sản xuất

Mô tả sản phẩm

Module quang TP-LINK TL-SM311LM MiniGBIC Multimode 550m, 1.25Gbps, LC Duplex.
Module MiniGBIC Multi-mode
Tương thích với các dòng T3700, T2700, T2600, T2500, T1700, T1600, T1500, 2/3/5 và MC220L
Dòng TL-SM311 Card Module Fiber được giới thiệu nhằm mở rộng khoảng cách truyền. Được gắn với thiết bị switch quản lý / thông minh, chúng có thể mở rộng khoảng cách tới vài km thậm chí hàng chục km, về cơ bản có thể đáp ứng được yêu cầu về khoảng cách của mạng LAN. Người dùng có thể lựa chọn xem mục nào và sử dụng mô-đun sợi nào theo nhu cầu để giảm chi phí

MEDIA CONVERTER & MODULE
Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3z, CSMA/CD, TCP/IP
Wave Length 850nm
Power Supply 3.3V
Safety & Emission FCC, CE
Cabel Fiber Multi-mode
Loại cáp 50/125μm or 62.5/125μm Multi-mode
Chiều dài cáp tối đa 550m
Tốc độ dữ liệu 1.25Gbps
Loại cổng LC/UPC
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0℃~70℃ (32℉~158℉)
Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~80℃ (-40℉~176℉)
Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ

 

Sản phẩm liên quan

Module quang Cisco GLC-SX-MMD= Multimode
Module quang Cisco GLC-SX-MMD= Multimode
6.044.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện
Module quang Cisco GLC-LH-SMD= Singlemode / Multimode
Module quang Cisco GLC-LH-SMD= Singlemode / Multimode
12.549.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện
Module quang Cisco MGBLH1 Singlemode
Module quang Cisco MGBLH1 Singlemode
3.896.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện
Module quang Cisco MGBSX1 multimode
Module quang Cisco MGBSX1 multimode
1.950.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện
Module quang SFP PLANET MGB-SX Multimode
Module quang SFP PLANET MGB-SX Multimode
544.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện
Module quang SFP PLANET MGB-LX Singlemode
Module quang SFP PLANET MGB-LX Singlemode
692.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện
Module quang OPTONE SFP-SX-MM-0205 1.25Gbps, Multimode 550m, LC
Module quang OPTONE SFP-SX-MM-0205 1.25Gbps, Multimode 550m, LC
660.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện
Module quang OPTONE SFP-LX-SM-0220 1.25Gbps, Singlemode 20km, LC
Module quang OPTONE SFP-LX-SM-0220 1.25Gbps, Singlemode 20km, LC
550.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện
CHÍNH SÁCH GIAO HÀNG
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
THANH TOÁN TIỆN LỢI
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
HỖ TRỢ NHIỆT TÌNH
Tư vấn, giải đáp mọi thắc mắc
ĐỔI TRẢ DỄ DÀNG
Dùng thử trong vòng 3 ngày
zalo

0974.002.002