Chào mừng bạn đã đến với HỆ THỐNG ĐIỆN NHẸ STAPHONE!

Converter quang 1 sợi 1000M OPTONE OPT3201S20 / OPT3202S20

Converter quang 1 sợi 1000M OPTONE OPT3201S20 / OPT3202S20

1.650.000
Bộ chuyển đổi quang điện (Media Converter) 1000Mbps, truyền tải dữ liệu trên 1 sợi quang Single mode 25km, 1 cặp gồm 2 cái
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Kích thước: 94x70x26mm (1 cặp = 2 cái)
  • Xuất xứ: OPTONE - China
Cam kết
  • Giao hàng toàn quốc

    Cước phí vận chuyển theo thỏa thuận

  • Thời gian giao hàng

    Hàng có sẵn được giao trong vòng 1-2 ngày. Hàng đặt sản xuất trong vòng 7-10 ngày

  • Đổi trả

    Khách hàng được đổi sản phẩm trong trường hợp có lỗi phát sinh từ nhà sản xuất trong vòng 03 ngày kể từ ngày mua

  • Hóa đơn

    Công ty Staphone xuất hóa đơn điện tử cho sản phẩm này

  • Bảo hành

    Sản phẩm được bảo hành theo tiêu chuẩn của hãng sản xuất

Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang điện (Media Converter) 1 sợi quang, Giagabit 1000Mbps, Single mode 20km, 1 cặp gồm 2 cái: OPT-3201S20 và OPT-3202S20
OPTONE OPT-3201S20: Tốc độ 10/100/1000Mbps khoảng cách xa đến 20KM với bước sóng truyền và nhận TX1550-RX1310 Side B
OPTONE OPT-3202S20: Tốc độ 10/100/1000Mbps khoảng cách xa đến 20KM với bước sóng truyền và nhận RX1310-TX1550 Side A
Đầu nối quang: SC
Loại cáp quang sử dụng là cáp Single Mode: 1 sợi quang
Bước sóng quang làm việc: TX-1310, RX-1550 với Tốc độ truyền dữ liệu: 1000Mbps
Chuẩn giao tiếp là: 1000Base-TX, 1000Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x
Đèn LED báo: POWER, FX LINK/ACT, 1000, TP LINK/ACT, FDX/COL.
Điện áp sử dụng: 100 - 240VAC và 50 - 60Hz
Kích thước: 94x70x26mm (DxWxH)

Sản phẩm liên quan

CHÍNH SÁCH GIAO HÀNG
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
THANH TOÁN TIỆN LỢI
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
HỖ TRỢ NHIỆT TÌNH
Tư vấn, giải đáp mọi thắc mắc
ĐỔI TRẢ DỄ DÀNG
Dùng thử trong vòng 3 ngày
zalo

0974.002.002