Chào mừng bạn đã đến với HỆ THỐNG ĐIỆN NHẸ STAPHONE!

Converter quang 1 sợi 1000M OPTONE OPT3201S20 / OPT3202S20

Converter quang 1 sợi 1000M OPTONE OPT3201S20 / OPT3202S20

1.650.000
Bộ chuyển đổi quang điện sử dụng 1 sợi quang, 1000Mbps, Single mode 25km, 1 cặp gồm 2 cái
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Kích thước: 94x70x26mm (1 cặp = 2 cái)
  • Xuất xứ: OPTONE - China
Cam kết
  • Giao hàng toàn quốc

    Cước phí vận chuyển theo thỏa thuận

  • Thời gian giao hàng

    Hàng có sẵn được giao trong vòng 1-2 ngày. Hàng đặt sản xuất trong vòng 7-10 ngày

  • Đổi trả

    Khách hàng được đổi sản phẩm trong trường hợp có lỗi phát sinh từ nhà sản xuất trong vòng 03 ngày kể từ ngày mua

  • Hóa đơn

    Công ty Staphone xuất hóa đơn điện tử cho sản phẩm này

  • Bảo hành

    Sản phẩm được bảo hành theo tiêu chuẩn của hãng sản xuất

Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang điện (Media Converter) 1 sợi quang, Giagabit 1000Mbps, Single mode 20km, 1 cặp gồm 2 cái: OPT-3201S20 và OPT-3202S20
OPTONE OPT-3201S20: Tốc độ 10/100/1000Mbps khoảng cách xa đến 20KM với bước sóng truyền và nhận TX1550-RX1310 Side B
OPTONE OPT-3202S20: Tốc độ 10/100/1000Mbps khoảng cách xa đến 20KM với bước sóng truyền và nhận RX1310-TX1550 Side A
Đầu nối quang: SC
Loại cáp quang sử dụng là cáp Single Mode: 1 sợi quang
Bước sóng quang làm việc: TX-1310, RX-1550 với Tốc độ truyền dữ liệu: 1000Mbps
Chuẩn giao tiếp là: 1000Base-TX, 1000Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x
Đèn LED báo: POWER, FX LINK/ACT, 1000, TP LINK/ACT, FDX/COL.
Điện áp sử dụng: 100 - 240VAC và 50 - 60Hz
Kích thước: 94x70x26mm (DxWxH)

Sản phẩm liên quan

Module quang Cisco GLC-SX-MMD= Multimode
Module quang Cisco GLC-SX-MMD= Multimode
6.044.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện
Module quang Cisco GLC-LH-SMD= Singlemode / Multimode
Module quang Cisco GLC-LH-SMD= Singlemode / Multimode
12.549.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện
Module quang Cisco MGBLH1 Singlemode
Module quang Cisco MGBLH1 Singlemode
3.896.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện
Module quang Cisco MGBSX1 multimode
Module quang Cisco MGBSX1 multimode
1.950.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện
Module quang SFP PLANET MGB-SX Multimode
Module quang SFP PLANET MGB-SX Multimode
544.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện
Module quang SFP PLANET MGB-LX Singlemode
Module quang SFP PLANET MGB-LX Singlemode
692.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện
Module quang OPTONE SFP-SX-MM-0205 1.25Gbps, Multimode 550m, LC
Module quang OPTONE SFP-SX-MM-0205 1.25Gbps, Multimode 550m, LC
660.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện
Module quang OPTONE SFP-LX-SM-0220 1.25Gbps, Singlemode 20km, LC
Module quang OPTONE SFP-LX-SM-0220 1.25Gbps, Singlemode 20km, LC
550.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện
CHÍNH SÁCH GIAO HÀNG
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
THANH TOÁN TIỆN LỢI
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
HỖ TRỢ NHIỆT TÌNH
Tư vấn, giải đáp mọi thắc mắc
ĐỔI TRẢ DỄ DÀNG
Dùng thử trong vòng 3 ngày
zalo

0974.002.002