Chào mừng bạn đã đến với HỆ THỐNG ĐIỆN NHẸ STAPHONE!

Bộ chuyển đổi quang điện UPCOM MC101-S-20 (10/100M, Single mode)

Bộ chuyển đổi quang điện UPCOM MC101-S-20 (10/100M, Single mode)

660.000
Bộ chuyển đổi quang điện UPCOM MC101-S-20 (1 cổng RJ45 10/100M , truyền tải dữ liệu trên 2 sợi quang Single-mode, 20Km, SC,External power)
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Kích thước: 110x70x25mm
  • Xuất xứ: UPCOM - China
Cam kết
  • Giao hàng toàn quốc

    Cước phí vận chuyển theo thỏa thuận

  • Thời gian giao hàng

    Hàng có sẵn được giao trong vòng 1-2 ngày. Hàng đặt sản xuất trong vòng 7-10 ngày

  • Đổi trả

    Khách hàng được đổi sản phẩm trong trường hợp có lỗi phát sinh từ nhà sản xuất trong vòng 03 ngày kể từ ngày mua

  • Hóa đơn

    Công ty Staphone xuất hóa đơn điện tử cho sản phẩm này

  • Bảo hành

    Sản phẩm được bảo hành theo tiêu chuẩn của hãng sản xuất

Mô tả sản phẩm

STAPHONE đại lý phân phối Bộ chuyển đổi quang điện hay Media Converter quang UPCOM MC101-S-20 (10/100M ,Single-mode, 20Km, SC,External power)

MC101-S20, 10 / 100M Media Converter, cung cấp giải pháp plug-and-play hiệu quả về chi phí cho các phần mở rộng Ethernet 10Base-T hoặc 100Base-TX tầm xa và thêm lợi ích của việc tự động thương lượng 10/100M, khiến nó trở thành lựa chọn hoàn hảo khi lập kế hoạch cho tương lai nâng cấp mạng 10Base-T. Bộ chuyển đổi cáp quang MC101 Ethernet có kích thước siêu nhỏ và có 01 cổng giắc cắm Ethernet RJ45, kết nối cáp quang kiểu SC duplex (2 cổng quang SC). Khả năng tự động cảm biến tích hợp cho phép hoạt động Ethernet đầy đủ hoặc bán song công mà không cần cấu hình!

Đặc điểm

1. Phù hợp với IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
2. Tự động đàm phán MDI / MDI-X, tự động đàm phán 10M / 100M
3. Hỗ trợ truyền song công toàn phần / bán song công, điểm-điểm-điểm trong suốt
4. Nguồn đầu vào 5VDC bên ngoài
5. Plug-and-play, dễ cài đặt
6. Băng thông 155Mbps hiệu suất cao.
7. Tuân theo FCC, 15 CLASS A, RoHs và CE MARK
8. Có thể gắn vào 2U 19 ", 14 khe cắm Rackmount (nguồn bên ngoài)

 

Giao diện

 

Tiêu chuẩn

tuân thủ IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX

Tỷ lệ cổng RJ45

Thương lượng tự động 10 / 100Mbps

Tỷ lệ cổng quang

100Mbps

Đang làm việc

Không đồng bộ, trỏ tới điểm

Chuyển khoảng cách

 

RJ45port

100m

Sợi quang

20km (Single Mode)

Cáp cổng RJ45

UTP 5E

Đầu nối sợi quang

SC 

Cáp sợi quang

Chế độ đơn: 8,3 / 125,8,7 / 125,9 / 125 hoặc 10/125 um

Bước sóng

1310nm, 1550nm

Quyền lực

 

Nguồn cấp

Đầu vào 5VDC bên ngoài

Tiêu dùng

4W

Môi trường

 

Nhiệt độ hoạt động

-25 ° C đến 50 ° C

Nhiệt độ bảo quản

-35 ° C đến 70 ° C

Độ ẩm hoạt động

5% đến 95% (không ngưng tụ)

Xuất hiện

 

Kích thước

110 × 70 × 25mm (Nguồn bên ngoài)  

Vỏ

Bàn là

Màu sắc

Đen

Cân nặng

180g (nguồn bên ngoài)

Sự bảo đảm

1 năm

Phê duyệt

Phê duyệt FCC, CE, RoHS

 

Sản phẩm liên quan

CHÍNH SÁCH GIAO HÀNG
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
THANH TOÁN TIỆN LỢI
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
HỖ TRỢ NHIỆT TÌNH
Tư vấn, giải đáp mọi thắc mắc
ĐỔI TRẢ DỄ DÀNG
Dùng thử trong vòng 3 ngày

0974.002.002