Chào mừng bạn đã đến với HỆ THỐNG ĐIỆN NHẸ STAPHONE!

Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE OPT1100S25 10/100M, Singlemode 25Km

Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE OPT1100S25 10/100M, Singlemode 25Km

715.000
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1100S25: 10/100M, Single mode, 1310nm, 25KM, SC connecter.
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Kích thước: 94x70x26mm
  • Xuất xứ: OPTONE - China
Cam kết
  • Giao hàng toàn quốc

    Cước phí vận chuyển theo thỏa thuận

  • Thời gian giao hàng

    Hàng có sẵn được giao trong vòng 1-2 ngày. Hàng đặt sản xuất trong vòng 7-10 ngày

  • Đổi trả

    Khách hàng được đổi sản phẩm trong trường hợp có lỗi phát sinh từ nhà sản xuất trong vòng 03 ngày kể từ ngày mua

  • Hóa đơn

    Công ty Staphone xuất hóa đơn điện tử cho sản phẩm này

  • Bảo hành

    Sản phẩm được bảo hành theo tiêu chuẩn của hãng sản xuất

Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang điện (Media Converter quang) OPTONE OPT-1100S25: 10/100M, Single mode, 1310nm, 25KM, SC connecter. 

 

Dòng OPT-1100S25 là một trong những câu trả lời của Optone trong việc mở rộng các mạng Fast Ethernet hiện có. Việc triển khai dễ dàng và mở rộng mạng 100Base-TX / FX có thể được đảm bảo hơn nữa với bộ chuyển đổi này.
Bộ chuyển đổi hoàn toàn trong suốt khi được kết nối vì vậy mạng hoạt động hoàn toàn giống như cách nó đã làm trước đây - chỉ bây giờ, nó cho phép sự đồng tồn tại của cả hai phương tiện quang và cáp quang. Tính linh hoạt bổ sung có sẵn với các đầu nối ST, SC, FC vàWDM Simplex SC. Có thể có khoảng cách xa hơn với chuyển đổi chế độ duy nhất mang lại khả năng hoạt động lên đến 80km trên mỗi đoạn truyền

● Tuân thủ tự động thương lượng IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x
● Khung gầm hệ thống 19 ”tùy chọn (OPT-R14) chứa tới 14 Bộ chuyển đổi phương tiện
● Mở rộng khoảng cách 25km (sợi quang đơn mode)
● Hỗ trợ tự động thương lượng trên cổng RJ-45
● Tự động đàm phán song công (HDX / FDX) trên cổng RJ-45
● Hỗ trợ MDI / MDI-X tự động trên cổng RJ-45
● Đèn LED trạng thái cho TX, FX LINK / ACT, POWER, 100M để dễ dàng theo dõi trạng thái mạng
● Nguồn điện bên ngoài
● Hỗ trợ độ dài gói lên đến 1600 byte

Giao diện

1 x cổng Ethernet (RJ45) 10 / 100Base-Tx

Cổng quang học

Có sẵn cho chế độ Đơn 1310nm và 1550nm; 

Khoảng cách chuyển: 25km;

Kết nối: SC duplex

Lõi sợi: 9 / 125μm trên sợi đơn mode

Cổng mạng

Tiêu chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x

Tốc độ khả dụng: bắt buộc 10 Mbps, buộc 100 Mbps và tự động dò tìm 10 / 100Mbps Tự động thương lượng Full-Duplex và Half-Duplex

Kết nối: Đầu nối RJ-45; Tự động cảm biến kết nối MDI / MDI-X

Đèn báo LED

Trạng thái nguồn, FDX, Tốc độ, Liên kết FX / Hành động, Liên kết / Hành động TX

Yêu cầu về nguồn điện

Đầu vào: 5V DC

Tính chất vật lý

Nhà ở: Vỏ kim loại

Kích thước: 94 x 70 x 26mm (Không bao gồm đầu nối)

Trọng lượng: 0,28kg

Giới hạn môi trường

Nhiệt độ hoạt động: 0 ° C đến 50 ° C

Nhiệt độ bảo quản: -20 ° C đến 70 ° C

Độ ẩm hoạt động: 10% đến 90% RH

Độ ẩm lưu trữ: 5% đến 90% RH

 

Sản phẩm liên quan

CHÍNH SÁCH GIAO HÀNG
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
THANH TOÁN TIỆN LỢI
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
HỖ TRỢ NHIỆT TÌNH
Tư vấn, giải đáp mọi thắc mắc
ĐỔI TRẢ DỄ DÀNG
Dùng thử trong vòng 3 ngày
zalo

0974.002.002