Chào mừng bạn đã đến với HỆ THỐNG ĐIỆN NHẸ STAPHONE!

Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata MODEL1100-M-SC-2KM

Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata MODEL1100-M-SC-2KM

770.000
MODEL1100-M-SC-2KM: Bộ chuyển đổi quang điện (Media Converter), truyền và nhận tín hiệu trên 2 sợi quang, 1 cổng RJ45 10/100Mbps, Multimode 2Km
  • Bảo hành: 36 tháng
  • Kích thước: 94x71x26mm
  • Xuất xứ: 3ONEDATA - China
Cam kết
  • Giao hàng toàn quốc

    Cước phí vận chuyển theo thỏa thuận

  • Thời gian giao hàng

    Hàng có sẵn được giao trong vòng 1-2 ngày. Hàng đặt sản xuất trong vòng 7-10 ngày

  • Đổi trả

    Khách hàng được đổi sản phẩm trong trường hợp có lỗi phát sinh từ nhà sản xuất trong vòng 03 ngày kể từ ngày mua

  • Hóa đơn

    Công ty Staphone xuất hóa đơn điện tử cho sản phẩm này

  • Bảo hành

    Sản phẩm được bảo hành theo tiêu chuẩn của hãng sản xuất

Mô tả sản phẩm

MODEL1100-M-SC-2KM là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 20Km với cáp Multimode. MODEL1100S/20 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang đầu kết nối SC sử dụng cáp Single-mode. MODEL1100-M-SC-2KM tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL1100-M-SC-2KM không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTx.

Đặc điểm: 
- Tương thích chuẩn IEEE802.3 10Base-T, 100Base-T, 100Base-F
- Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M
- Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex
- Sử dụng nguồn AC hoặc DC
- Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt
- Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch (RACK200)
- 1 cổng mạng RJ45: tốc độ 10/100Mbps, khoảng cách truyền dẫn cáp đồng 100m
- 2 cổng quang SC (SC Duplex): tốc độ 10/100Mbps, khoảng cách truyền dẫn cáp quang Multimode 2km
- Kích thước: 94x71x26mm
- Trọng lượng: 230g
 

Sản phẩm liên quan

Module quang Cisco GLC-SX-MMD= Multimode
Module quang Cisco GLC-SX-MMD= Multimode
6.044.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện
Module quang Cisco GLC-LH-SMD= Singlemode / Multimode
Module quang Cisco GLC-LH-SMD= Singlemode / Multimode
12.549.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện
Module quang Cisco MGBLH1 Singlemode
Module quang Cisco MGBLH1 Singlemode
3.896.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện
Module quang Cisco MGBSX1 multimode
Module quang Cisco MGBSX1 multimode
1.950.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện
Module quang SFP PLANET MGB-SX Multimode
Module quang SFP PLANET MGB-SX Multimode
544.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện
Module quang SFP PLANET MGB-LX Singlemode
Module quang SFP PLANET MGB-LX Singlemode
692.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện
Module quang OPTONE SFP-SX-MM-0205 1.25Gbps, Multimode 550m, LC
Module quang OPTONE SFP-SX-MM-0205 1.25Gbps, Multimode 550m, LC
660.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện
Module quang OPTONE SFP-LX-SM-0220 1.25Gbps, Singlemode 20km, LC
Module quang OPTONE SFP-LX-SM-0220 1.25Gbps, Singlemode 20km, LC
550.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện
CHÍNH SÁCH GIAO HÀNG
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
THANH TOÁN TIỆN LỢI
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
HỖ TRỢ NHIỆT TÌNH
Tư vấn, giải đáp mọi thắc mắc
ĐỔI TRẢ DỄ DÀNG
Dùng thử trong vòng 3 ngày
zalo

0974.002.002