Chào mừng bạn đã đến với HỆ THỐNG ĐIỆN NHẸ STAPHONE!

Module quang TP-LINK TL-SM311LS MiniGBIC Single-mode 1.25Gbps

599.000
Module quang TP-LINK TL-SM311LS MiniGBIC Single-mode 10km, 1.25Gbps, LC Duplex.
  • Bảo hành: 24 tháng
  • Kích thước: Chiếc
  • Xuất xứ: TP-LINK - China
  • Chất liệu: Vỏ thép sơn tĩnh điện
Cam kết
  • Giao hàng toàn quốc

    Cước phí vận chuyển theo thỏa thuận

  • Thời gian giao hàng

    Hàng có sẵn được giao trong vòng 1-2 ngày. Hàng đặt sản xuất trong vòng 7-10 ngày

  • Đổi trả

    Đổi trả hàng do lỗi kỹ thuật của nhà sản xuất

  • Hóa đơn

    Công ty Staphone xuất hóa đơn cho sản phẩm này

  • Bảo hành

    Sản phẩm được bảo hành theo tiêu chuẩn của hãng sản xuất

Mô tả sản phẩm

Module quang TP-LINK TL-SM311LS MiniGBIC Single-mode 10km, 1.25Gbps, LC Duplex.
- Module MiniGBIC Single-mode
- Tương thích dòng T3700, dòng T2700, dòng T2600, dòng T2500, dòng T1700, dòng T1600, dòng T1500, Switch dòng 2/3/5 và MC220L
- Module TL-SM311LS dùng mở rộng khoảng cách truyền. Kết hợp với Switch thông minh/ quản lý, thiết bị có thể mở rộng khoảng cách đến vài km thậm chí hàng chục km, có thể đáp ứng yêu cầu về khoảng cách của mạng LAN. Người dùng có thể tùy chọn các thiết bị sẽ sử dụng các mô-đun sợi theo nhu cầu để giảm chi phí.

Thông số kỹ thuật

MEDIA CONVERTER & MODULE
Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3z, CSMA/CD, TCP/IP
Wave Length 1310nm
Power Supply 3.3V
Safety & Emission FCC, CE
Cabel Single-mode Fiber
Loại cáp 9/125 μm Single-mode
Chiều dài cáp tối đa 10km
Tốc độ dữ liệu 1.25Gbps
Loại cổng LC/UPC
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0℃~70℃ (32℉~158℉)
Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~80℃ (-40℉~176℉)
Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ
CHÍNH SÁCH GIAO HÀNG
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
THANH TOÁN TIỆN LỢI
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
HỖ TRỢ NHIỆT TÌNH
Tư vấn, giải đáp mọi thắc mắc
ĐỔI TRẢ DỄ DÀNG
Dùng thử trong vòng 3 ngày