Chào mừng bạn đã đến với HỆ THỐNG ĐIỆN NHẸ STAPHONE!

Hộp ODF quang 48FO, 48 core, 48 port ALANTEK 306-8R2UBN-0000 Multimode

8.910.000
Giá phối cáp quang ODF 48 port Alantek FO 2U 19'' rackmount panel - Part No: 306-8R2UBN-0000
  • Kích thước: Chuẩn Rack 19"-2U
  • Xuất xứ: ALANTEK USA - SX tại Trung Quốc
  • Chất liệu: Vỏ thép sơn tĩnh điện
Cam kết
  • Giao hàng toàn quốc

    Cước phí vận chuyển theo thỏa thuận

  • Thời gian giao hàng

    Hàng có sẵn được giao trong vòng 1-2 ngày. Hàng đặt sản xuất trong vòng 7-10 ngày

  • Đổi trả

    Khách hàng được đổi sản phẩm trong trường hợp có lỗi phát sinh từ nhà sản xuất

  • Hóa đơn

    Công ty Staphone xuất hóa đơn điện tử cho sản phẩm này

  • Bảo hành

    Sản phẩm được bảo hành theo tiêu chuẩn của hãng sản xuất

Mô tả sản phẩm

Giá phối cáp quang ODF 48FO Multimode ALANTEK, bao gồm:
- 01 x ALANTEK FO 2U 19'' rackmount panel: 306-8R2UBN-0000
- 04 x ALANTEK SC Duplex Adaptor, MM 12 Port Loaded MM: 306-8D0212-MM00
- 48 x ALANTEK  Pigtail SC MM 50/125um UPC (0.9MM) 1m: 306-5P329M-0010
 

CHÍNH SÁCH GIAO HÀNG
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
THANH TOÁN TIỆN LỢI
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
HỖ TRỢ NHIỆT TÌNH
Tư vấn, giải đáp mọi thắc mắc
ĐỔI TRẢ DỄ DÀNG
Dùng thử trong vòng 3 ngày
zalo messages

0974.002.002