Chào mừng bạn đã đến với HỆ THỐNG ĐIỆN NHẸ STAPHONE!

Dây nhảy quang SC LC, Multimode, 3M ALANTEK 306-52327M-0030

429.000
Dây nhảy quang ALANTEK SC-LC, Multimode, Duplex, 3 Mét
  • Kích thước: Dài 3 mét
  • Xuất xứ: ALANTEK USA - SX tại Trung Quốc
  • Chất liệu: Lõi sợi quang, Vỏ LSZH màu cam
Cam kết
  • Giao hàng toàn quốc

    Cước phí vận chuyển theo thỏa thuận

  • Thời gian giao hàng

    Hàng có sẵn được giao trong vòng 1-2 ngày. Hàng đặt sản xuất trong vòng 7-10 ngày

  • Đổi trả

    Khách hàng được đổi sản phẩm trong trường hợp có lỗi phát sinh từ nhà sản xuất trong vòng 03 ngày kể từ ngày mua

  • Hóa đơn

    Công ty Staphone xuất hóa đơn điện tử cho sản phẩm này

  • Bảo hành

    Sản phẩm được bảo hành theo tiêu chuẩn của hãng sản xuất

Mô tả sản phẩm

Dây nhảy quang ALANTEK SC-LC, Multimode, Duplex, 3 Mét
Alantek FO Patch Cord Duplex SC-LC MM 50/125um UPC 3MT
P/N: 306-52327M-0030

CHÍNH SÁCH GIAO HÀNG
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
THANH TOÁN TIỆN LỢI
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
HỖ TRỢ NHIỆT TÌNH
Tư vấn, giải đáp mọi thắc mắc
ĐỔI TRẢ DỄ DÀNG
Dùng thử trong vòng 3 ngày
zalo messages

0974.002.002