Chào mừng bạn đã đến với HỆ THỐNG ĐIỆN NHẸ STAPHONE!

Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE OPT1100 10/100M Multimode 2Km

550.000
Bộ chuyển đổi quang điện (Media Converter quang) OPTONE OPT-1100 : 10/100M, multimode, 850nm, 2KM, SC connecter
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Kích thước: 105x82x26mm
  • Xuất xứ: OPTONE - China
  • Chất liệu: Vỏ thép sơn tĩnh điện
Cam kết
  • Giao hàng toàn quốc

    Cước phí vận chuyển theo thỏa thuận

  • Thời gian giao hàng

    Hàng có sẵn được giao trong vòng 1-2 ngày. Hàng đặt sản xuất trong vòng 7-10 ngày

  • Đổi trả

    Khách hàng được đổi sản phẩm trong trường hợp có lỗi phát sinh từ nhà sản xuất trong vòng 03 ngày kể từ ngày mua

  • Hóa đơn

    Công ty Staphone xuất hóa đơn điện tử cho sản phẩm này

  • Bảo hành

    Sản phẩm được bảo hành theo tiêu chuẩn của hãng sản xuất

Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang điện (Media Converter quang) OPTONE OPT-1100 : 10/100M, multimode, 850nm, 2KM, SC connecter

CHÍNH SÁCH GIAO HÀNG
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
THANH TOÁN TIỆN LỢI
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
HỖ TRỢ NHIỆT TÌNH
Tư vấn, giải đáp mọi thắc mắc
ĐỔI TRẢ DỄ DÀNG
Dùng thử trong vòng 3 ngày
zalo messages

0974.002.002