Chào mừng bạn đã đến với HỆ THỐNG ĐIỆN NHẸ STAPHONE!

Cáp quang 4FO Single mode 4 core, 4 sợi, 4 lõi M3 VIETTEL

Cáp quang 4FO Single mode 4 core, 4 sợi, 4 lõi M3 VIETTEL

4.950
Cáp quang thuê bao FTTH 4FO (4 core, 4 lõi, 4 sợi) Single mode, loại cáp treo, ống đệm lỏng. Sản phẩm của nhà máy M3 VIETTEL.
  • Kích thước: Mét
  • Xuất xứ: M3 VIETTEL - Bộ Quốc Phòng
  • Chất liệu: Lõi sợi quang, Vỏ nhựa PE màu đen
Cam kết
  • Giao hàng toàn quốc

    Cước phí vận chuyển theo thỏa thuận

  • Thời gian giao hàng

    Hàng có sẵn được giao trong vòng 1-2 ngày. Hàng đặt sản xuất trong vòng 7-10 ngày

  • Đổi trả

    Khách hàng được đổi sản phẩm trong trường hợp có lỗi phát sinh từ nhà sản xuất trong vòng 03 ngày kể từ ngày mua

  • Hóa đơn

    Công ty Staphone xuất hóa đơn điện tử cho sản phẩm này

  • Bảo hành

    Sản phẩm được bảo hành theo tiêu chuẩn của hãng sản xuất

Mô tả sản phẩm

Cáp quang thuê bao FTTH 4FO (4 core, 4 lõi, 4 sợi) Single mode, loại cáp treo, ống đệm lỏng. Sản phẩm của nhà máy M3 VIETTEL.

Mô tả:
Số sợi quang tiêu chuẩn: 4 sợi
Sử dụng công nghệ ống đệm lỏng, làm đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự xâm nhập của nước
Đường kính nhỏ, gọn nhẹ, dễ dàng lắp đặt xử lý và vận chuyển

Ứng dụng:
Mạng cục bộ
Mạng thuê bao
Thông tin nội bộ

Chỉ tiêu kỹ thuật:

Thông số Yêu cầu
Hệ số suy hao
At 1310nm:

 

Max. value : ≤0.36 dB/km

Average value: ≤ 0.35 dB/km

At 1550 nm:

 

Max. value: ≤ 0.22 dB/km

Average value: ≤ 0.21 dB/km

Lực căng tối đa trong vận hành ≥ 500N (depending on span)
Khả năng chịu nén ≥ 700N/100mm
Nhiệt độ làm việc -10oC to 60oC
Dây treo ≥Ø1.0mm
Khối lượng 1km cáp 25kg

 

 

Quý Khách vui lòng liên hệ trực tiếp để nhận được Bảng Báo giá Cáp quang 4FO 4 sợi 4 core M3 VIETTEL, chính xác nhất, rẻ nhất.

CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG TIN HỌC STAPHONE

Hotline: 0974002002 | E-mail: staphone@staphone.com

Website: https://staphone.com.vn/

Sản phẩm liên quan

CHÍNH SÁCH GIAO HÀNG
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
THANH TOÁN TIỆN LỢI
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
HỖ TRỢ NHIỆT TÌNH
Tư vấn, giải đáp mọi thắc mắc
ĐỔI TRẢ DỄ DÀNG
Dùng thử trong vòng 3 ngày
zalo

0974.002.002