Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M, Multimode 2Km | MODEL3012

Thương hiệu : 3ONEDATA

Liên hệ: 0974.002.002

MODEL3012/2 là bộ chuyển đổi quang sang Gigabit Ethernet (10/100/1000M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 2Km với cáp Multi-mode. MODEL3012/2 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang đầu kết nối SC sử dụng cáp Multi-mode. MODEL3012/2 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL3012/2 không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTx, Giga Ethernet.

Đặc điểm: 
1. Chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3ab 1000Base-TX, IEEE802.3z 1000Base-SX/LX
2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M/1000M
3. Hỗ trợ full /half duplex, truyền dẫn điểm tới điểm
4. Nguồn vào trên thiết bị 5VDC
5. Plug-and-play, cắm là chạy, dễ dàng lắp đặt
6. Có thể cài trong rack 2U 19", 14 khe cắm (RACK2000)